Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > Atosn STCOK. > STU7NF25
STU7NF25
STMicroelectronics
STU7NF25
Thông số sản phẩm
VGS (th) (Max) @ Id
4V @ 250µA
Vgs (Tối đa)
±20V
Công nghệ
MOSFET (Metal Oxide)
Gói thiết bị nhà cung cấp
I-PAK
Loạt
STripFET™ II
Rds On (Max) @ Id, VGS
420 mOhm @ 4A, 10V
Điện cực phân tán (Max)
72W (Tc)
Bao bì
Tube
Gói / Case
TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA
Vài cái tên khác
STU7NF25-ND
Nhiệt độ hoạt động
-55°C ~ 175°C (TJ)
gắn Loại
Through Hole
Mức độ nhạy ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds
500pF @ 25V
Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs
16nC @ 10V
Loại FET
N-Channel
FET Feature
Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)
10V
Xả để nguồn điện áp (Vdss)
250V
miêu tả cụ thể
N-Channel 250V 8A (Tc) 72W (Tc) Through Hole I-PAK
Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C
8A (Tc)