Nhà > Các sản phẩm > Sản phẩm bán dẫn rời > Diode - Bộ chỉnh lưu - Đơn > BYT71-800
BYT71-800
STMicroelectronics
BYT71-800
STMicroelectronics
DIODE GEN PURP 800V 6A TO220AC
Không có chì / tuân thủ RoHS
Thông số sản phẩm
Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu
1.4V @ 6A
Voltage - DC Xếp (VR) (Max)
800V
Gói thiết bị nhà cung cấp
TO-220AC
Tốc độ
Fast Recovery = 200mA (Io)
Loạt
Xếp Thời gian phục hồi (TRR)
300ns
Bao bì
Tube
Gói / Case
TO-220-2
Nhiệt độ hoạt động - Junction
-65°C ~ 150°C
gắn Loại
Through Hole
Độ nhạy độ ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Loại diode
Standard
miêu tả cụ thể
Diode Standard 800V 6A Through Hole TO-220AC
Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR
20µA @ 800V
Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io)
6A