Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > PMIC - Bộ điều chỉnh điện áp - Linear > L4940V10
L4940V10
STMicroelectronics
L4940V10
STMicroelectronics
IC REG LINEAR 10V 1.5A TO220AB
Điện áp bỏ học (Max)
0.9V @ 1.5A
Điện áp - đầu ra (Min / Fixed)
10V
Voltage - Output (Max)
Voltage - Input (Max)
17V
Gói thiết bị nhà cung cấp
TO-220AB
Loạt
Tính năng bảo vệ
Over Temperature, Reverse Polarity, Short Circuit
Bao bì
Tube
Gói / Case
TO-220-3
PSRR
62dB (120Hz)
Nhiệt độ hoạt động
-40°C ~ 150°C
gắn Loại
Through Hole
miêu tả cụ thể
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 10V 1.5A TO-220AB
Hiện tại - Cung cấp (Max)
50mA
Hiện tại - Quiescent (Iq)
8mA
Hiện tại - Output
1.5A