Nhà > Các sản phẩm > Sản phẩm bán dẫn rời > Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn > STU65N3LLH5
STU65N3LLH5
STMicroelectronics
STU65N3LLH5
STMicroelectronics
MOSFET N CH 30V 65A IPAK
Không có chì / tuân thủ RoHS
Thông số sản phẩm
VGS (th) (Max) @ Id
3V @ 250µA
Vgs (Tối đa)
±22V
Công nghệ
MOSFET (Metal Oxide)
Gói thiết bị nhà cung cấp
I-PAK
Loạt
STripFET™ V
Rds On (Max) @ Id, VGS
7.3 mOhm @ 32.5A, 10V
Điện cực phân tán (Max)
50W (Tc)
Bao bì
Tube
Gói / Case
TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA
Vài cái tên khác
Nhiệt độ hoạt động
-55°C ~ 175°C (TJ)
gắn Loại
Through Hole
Độ nhạy độ ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds
1290pF @ 25V
Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs
8nC @ 4.5V
Loại FET
N-Channel
FET Feature
Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)
4.5V, 10V
Xả để nguồn điện áp (Vdss)
30V
miêu tả cụ thể
N-Channel 30V 65A (Tc) 50W (Tc) Through Hole I-PAK
Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C
65A (Tc)