Nhà > Các sản phẩm > Bảo vệ mạch > TVS - Thyristor > LCP1511DRL
LCP1511DRL
STMicroelectronics
LCP1511DRL
STMicroelectronics
THYRISTOR 30A 8SOIC
Không có chì / tuân thủ RoHS
Thông số sản phẩm
Điện áp - Nhà Tắt
Voltage - Breakover
Loạt
LCP
Bao bì
Cut Tape (CT)
Gói / Case
8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
Vài cái tên khác
Số Elements
1
gắn Loại
Surface Mount
Độ nhạy độ ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs)
30A
Hiện tại - Hold (Ih)
150mA