Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > PMIC - Bộ điều chỉnh điện áp - Linear > MIC5239-3.3YMM
MIC5239-3.3YMM
Micrel / Microchip Technology
MIC5239-3.3YMM
Micrel / Microchip Technology
IC REG LINEAR 3.3V 500MA 8MSOP
Không có chì / tuân thủ RoHS
Thông số sản phẩm
Điện áp bỏ học (Max)
0.35V @ 500mA (Typ)
Điện áp - đầu ra (Min / Fixed)
3.3V
Voltage - Output (Max)
Voltage - Input (Max)
30V
Gói thiết bị nhà cung cấp
8-MSOP
Loạt
Tính năng bảo vệ
Over Current, Over Temperature, Over Voltage, Reverse Polarity
Bao bì
Tray
Gói / Case
8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width)
PSRR
Loại đầu ra
Fixed
Cấu hình ngõ ra
Positive
Vài cái tên khác
MIC5239-3.3YMM-ND
MIC523933YMM
Nhiệt độ hoạt động
-40°C ~ 125°C
Số điều chỉnh
1
gắn Loại
Surface Mount
Độ nhạy độ ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Thời gian chuẩn của nhà sản xuất
10 Weeks
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
miêu tả cụ thể
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 500mA 8-MSOP
Hiện tại - Cung cấp (Max)
15mA
Hiện tại - Quiescent (Iq)
45µA
Hiện tại - Output
500mA