Nhà > Các sản phẩm > Sản phẩm bán dẫn rời > Thyristor - TRIAC > BTA40-800B
BTA40-800B
STMicroelectronics
BTA40-800B
STMicroelectronics
TRIAC 800V 40A RD-91
Không có chì / tuân thủ RoHS
Thông số sản phẩm
Điện áp - Nhà Tắt
800V
Voltage - Cổng kích hoạt (VGT) (Max)
1.3V
Loại Triac
Standard
Gói thiết bị nhà cung cấp
RD91
Loạt
Bao bì
Tube
Gói / Case
RD91-3 (Insulated)
Vài cái tên khác
497-2405-ND
BTA40800B
Nhiệt độ hoạt động
-40°C ~ 125°C (TJ)
gắn Loại
Chassis Mount
Độ nhạy độ ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Thời gian chuẩn của nhà sản xuất
9 Weeks
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
miêu tả cụ thể
TRIAC Standard 800V 40A Chassis Mount RD91
Hiện tại - Mở Nhà nước (It (RMS)) (Max)
40A
Hiện tại -. Không Rep Surge 50, 60Hz (ITSM)
400A, 420A
Hiện tại - Hold (Ih) (Max)
80mA
Hiện tại - Cổng kích hoạt (IGT) (Max)
50mA