Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > PMIC - Bộ điều chỉnh điện áp - Linear > LDS3985M18R
LDS3985M18R
STMicroelectronics
LDS3985M18R
STMicroelectronics
IC REG LINEAR 1.8V 300MA SOT23-5
Không có chì / tuân thủ RoHS
Thông số sản phẩm
Điện áp bỏ học (Max)
0.25V @ 300mA
Điện áp - đầu ra (Min / Fixed)
1.8V
Voltage - Output (Max)
Voltage - Input (Max)
6V
Gói thiết bị nhà cung cấp
SOT-23-5
Loạt
Tính năng bảo vệ
Over Current, Over Temperature
Bao bì
Tape & Reel (TR)
Gói / Case
SC-74A, SOT-753
PSRR
55dB ~ 50dB (1kHz ~ 10kHz)
Loại đầu ra
Fixed
Cấu hình ngõ ra
Positive
Vài cái tên khác
Nhiệt độ hoạt động
-40°C ~ 125°C
Số điều chỉnh
1
gắn Loại
Surface Mount
Độ nhạy độ ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Thời gian chuẩn của nhà sản xuất
32 Weeks
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
miêu tả cụ thể
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 300mA SOT-23-5
Hiện tại - Cung cấp (Max)
300µA
Hiện tại - Quiescent (Iq)
150µA
Hiện tại - Output
300mA