Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > Atosn STCOK. > FERD30M45CT
FERD30M45CT
STMicroelectronics
FERD30M45CT
Thông số sản phẩm
Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu
470mV @ 15A
Voltage - DC Xếp (VR) (Max)
45V
Gói thiết bị nhà cung cấp
TO-220AB
Tốc độ
Fast Recovery = 200mA (Io)
Loạt
Bao bì
Tube
Gói / Case
TO-220-3
Vài cái tên khác
Nhiệt độ hoạt động - Junction
175°C (Max)
gắn Loại
Through Hole
Mức độ nhạy ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Thời gian chuẩn của nhà sản xuất
15 Weeks
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Loại diode
FERD (Field Effect Rectifier Diode)
Cấu hình diode
1 Pair Common Cathode
miêu tả cụ thể
Diode Array 1 Pair Common Cathode FERD (Field Effect Rectifier Diode) 45V 15A Through Hole TO-220-3
Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR
600µA @ 45V
Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io) (mỗi Diode)
15A