Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > Atosn STCOK. > FP2-S200-R
Bussmann (Eaton)
FP2-S200-R
Bussmann (Eaton)
Thông số sản phẩm
Kiểu
Wirewound
Lòng khoan dung
±15%
Gói thiết bị nhà cung cấp
Size / Kích thước
0.283" L x 0.264" W (7.20mm x 6.70mm)
che chắn
Unshielded
Loạt
FLAT-PAC
xếp hạng
Q @ Freq
Bao bì
Tape & Reel (TR)
Gói / Case
Nonstandard
Vài cái tên khác
FP2-S200
FP2-S200-ND
FP2-S200-R-ND
Nhiệt độ hoạt động
-40°C ~ 125°C
gắn Loại
Surface Mount
Mức độ nhạy ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Vật liệu - Core
Ferrite
Thời gian chuẩn của nhà sản xuất
14 Weeks
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Tần số cảm - Kiểm tra
1MHz
cảm
200nH
Chiều cao - Ngồi (Max)
0.197" (5.00mm)
Tần số - Tự Resonant
miêu tả cụ thể
200nH Unshielded Wirewound Inductor 37A 0.28 mOhm Nonstandard
DC Resistance (DCR)
0.28 mOhm
Đánh giá hiện tại
37A
Hiện tại - Saturation
19A