VNP14N04
STMicroelectronics
VNP14N04
STMicroelectronics
MOSFET N-CH 42V 14A TO-220
Không có chì / tuân thủ RoHS
Thông số sản phẩm
Voltage - Cung cấp (VCC / VDD)
Not Required
Voltage - Load
35V (Max)
Đổi Loại
General Purpose
Gói thiết bị nhà cung cấp
TO-220AB
Loạt
OMNIFET™, VIPower™
Rds On (Typ)
70 mOhm (Max)
Ratio - Input: Output
1:1
Bao bì
Tube
Gói / Case
TO-220-3
Loại đầu ra
N-Channel
Cấu hình ngõ ra
Low Side
Vài cái tên khác
Nhiệt độ hoạt động
Số đầu ra
1
Độ nhạy độ ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
giao diện
On/Off
Kiểu đầu vào
Non-Inverting
Tính năng
Bảo vệ lỗi
Current Limiting (Fixed), Over Temperature, Over Voltage
Hiện tại - Output (Max)
10A