Nhà > Các sản phẩm > Sản phẩm bán dẫn rời > Thyristor - TRIAC > BTB12-600SWRG
BTB12-600SWRG
STMicroelectronics
BTB12-600SWRG
STMicroelectronics
TRIAC SENS GATE 600V 12A TO220AB
Không có chì / tuân thủ RoHS
Thông số sản phẩm
Điện áp - Nhà Tắt
600V
Voltage - Cổng kích hoạt (VGT) (Max)
1.3V
Loại Triac
Logic - Sensitive Gate
Gói thiết bị nhà cung cấp
TO-220AB
Loạt
Bao bì
Tube
Gói / Case
TO-220-3
Vài cái tên khác
BTB12600SWRG
Nhiệt độ hoạt động
-40°C ~ 125°C (TJ)
gắn Loại
Through Hole
Độ nhạy độ ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Thời gian chuẩn của nhà sản xuất
23 Weeks
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
miêu tả cụ thể
TRIAC Logic - Sensitive Gate 600V 12A Through Hole TO-220AB
Hiện tại - Mở Nhà nước (It (RMS)) (Max)
12A
Hiện tại -. Không Rep Surge 50, 60Hz (ITSM)
120A, 126A
Hiện tại - Hold (Ih) (Max)
15mA
Hiện tại - Cổng kích hoạt (IGT) (Max)
10mA