Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > Atosn STCOK. > SMBJ30A-TR
SMBJ30A-TR
STMicroelectronics
SMBJ30A-TR
Thông số sản phẩm
Voltage - Xếp Standoff (Typ)
30V
Điện áp - kẹp (tối đa) @ Ipp
48.4V
Điện áp - Sự cố (Tối thiểu)
33.3V
Các kênh không định hướng
1
Kiểu
Zener
Gói thiết bị nhà cung cấp
SMB (DO-214AA)
Loạt
SMBJ, TRANSIL™
Bảo vệ đường dây điện
No
Power - Peak Pulse
600W
Bao bì
Cut Tape (CT)
Gói / Case
DO-214AA, SMB
Vài cái tên khác
Nhiệt độ hoạt động
-55°C ~ 150°C (TJ)
gắn Loại
Surface Mount
Mức độ nhạy ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs)
13A