Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > Atosn STCOK. > SMC30J33A
SMC30J33A
STMicroelectronics
SMC30J33A
Thông số sản phẩm
Voltage - Xếp Standoff (Typ)
33V
Điện áp - kẹp (tối đa) @ Ipp
53.3V
Điện áp - Sự cố (Tối thiểu)
36.7V
Các kênh không định hướng
1
Kiểu
Zener
Gói thiết bị nhà cung cấp
SMC
Loạt
SMC30J, TRANSIL™
Bảo vệ đường dây điện
No
Power - Peak Pulse
3000W (3kW)
Bao bì
Original-Reel®
Gói / Case
DO-214AB, SMC
Vài cái tên khác
Nhiệt độ hoạt động
-55°C ~ 175°C (TJ)
gắn Loại
Surface Mount
Mức độ nhạy ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs)
56A