Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > Atosn STCOK. > SMTPA220
SMTPA220
STMicroelectronics
SMTPA220
Thông số sản phẩm
Điện áp - Nhà Tắt
220V
Voltage - Breakover
293V
Loạt
SMP, TRISIL™
Bao bì
Tape & Reel (TR)
Gói / Case
DO-214AA, SMB
Vài cái tên khác
SMTPA220-ND
Số Elements
1
gắn Loại
Surface Mount
Mức độ nhạy ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Dòng điện - Peak Pulse (8 / 20μs)
150A
Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs)
50A
Hiện tại - Hold (Ih)
150mA
Điện dung
25pF