Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > Atosn STCOK. > STB200NF04T4
STB200NF04T4
STMicroelectronics
STB200NF04T4
Thông số sản phẩm
VGS (th) (Max) @ Id
4V @ 250µA
Vgs (Tối đa)
±20V
Công nghệ
MOSFET (Metal Oxide)
Gói thiết bị nhà cung cấp
D2PAK
Loạt
STripFET™ II
Rds On (Max) @ Id, VGS
3.7 mOhm @ 90A, 10V
Điện cực phân tán (Max)
310W (Tc)
Bao bì
Tape & Reel (TR)
Gói / Case
TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
Vài cái tên khác
Nhiệt độ hoạt động
-55°C ~ 175°C (TJ)
gắn Loại
Surface Mount
Mức độ nhạy ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds
5100pF @ 25V
Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs
210nC @ 10V
Loại FET
N-Channel
FET Feature
Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)
10V
Xả để nguồn điện áp (Vdss)
40V
miêu tả cụ thể
N-Channel 40V 120A (Tc) 310W (Tc) Surface Mount D2PAK
Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C
120A (Tc)