Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > Atosn STCOK. > STL40DN3LLH5
STL40DN3LLH5
STMicroelectronics
STL40DN3LLH5
Thông số sản phẩm
VGS (th) (Max) @ Id
1.5V @ 250µA
Gói thiết bị nhà cung cấp
PowerFlat™ (5x6)
Loạt
STripFET™ V
Rds On (Max) @ Id, VGS
18 mOhm @ 5.5A, 10V
Power - Max
60W
Bao bì
Tape & Reel (TR)
Gói / Case
8-PowerVDFN
Vài cái tên khác
Nhiệt độ hoạt động
-55°C ~ 175°C (TJ)
gắn Loại
Surface Mount
Mức độ nhạy ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Thời gian chuẩn của nhà sản xuất
38 Weeks
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds
475pF @ 25V
Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs
4.5nC @ 4.5V
Loại FET
2 N-Channel (Dual)
FET Feature
Standard
Xả để nguồn điện áp (Vdss)
30V
miêu tả cụ thể
Mosfet Array 2 N-Channel (Dual) 30V 40A 60W Surface Mount PowerFlat™ (5x6)
Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C
40A