Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > Atosn STCOK. > STL4N10F7
STL4N10F7
STMicroelectronics
STL4N10F7
Thông số sản phẩm
VGS (th) (Max) @ Id
4.5V @ 250µA
Vgs (Tối đa)
±20V
Công nghệ
MOSFET (Metal Oxide)
Gói thiết bị nhà cung cấp
PowerFlat™ (3.3x3.3)
Loạt
DeepGATE™, STripFET™ VII
Rds On (Max) @ Id, VGS
70 mOhm @ 2.25A, 10V
Điện cực phân tán (Max)
2.9W (Ta), 50W (Tc)
Bao bì
Tape & Reel (TR)
Gói / Case
8-PowerVDFN
Vài cái tên khác
Nhiệt độ hoạt động
-55°C ~ 150°C (TJ)
gắn Loại
Surface Mount
Mức độ nhạy ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Thời gian chuẩn của nhà sản xuất
38 Weeks
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds
408pF @ 50V
Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs
7.8nC @ 10V
Loại FET
N-Channel
FET Feature
Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)
10V
Xả để nguồn điện áp (Vdss)
100V
miêu tả cụ thể
N-Channel 100V 4.5A (Ta), 18A (Tc) 2.9W (Ta), 50W (Tc) Surface Mount PowerFlat™ (3.3x3.3)
Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C
4.5A (Ta), 18A (Tc)