Nhà > Các sản phẩm > Sản phẩm bán dẫn rời > Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn > STL60NH3LL
STL60NH3LL
STMicroelectronics
STL60NH3LL
STMicroelectronics
MOSFET N-CH 30V 16A PWRFLAT6X5
Không có chì / tuân thủ RoHS
Thông số sản phẩm
VGS (th) (Max) @ Id
1V @ 250µA
Vgs (Tối đa)
±16V
Công nghệ
MOSFET (Metal Oxide)
Gói thiết bị nhà cung cấp
PowerFlat™ (6x5)
Loạt
STripFET™
Rds On (Max) @ Id, VGS
8.5 mOhm @ 8A, 10V
Điện cực phân tán (Max)
60W (Tc)
Bao bì
Tape & Reel (TR)
Gói / Case
8-PowerVDFN
Vài cái tên khác
Nhiệt độ hoạt động
-55°C ~ 150°C (TJ)
gắn Loại
Surface Mount
Độ nhạy độ ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds
1810pF @ 25V
Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs
24nC @ 4.5V
Loại FET
N-Channel
FET Feature
Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)
4.5V, 10V
Xả để nguồn điện áp (Vdss)
30V
miêu tả cụ thể
N-Channel 30V 30A (Tc) 60W (Tc) Surface Mount PowerFlat™ (6x5)
Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C
30A (Tc)