Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > Atosn STCOK. > STL60N10F7
STL60N10F7
STMicroelectronics
STL60N10F7
Thông số sản phẩm
VGS (th) (Max) @ Id
4.5V @ 250µA
Vgs (Tối đa)
20V
Công nghệ
MOSFET (Metal Oxide)
Gói thiết bị nhà cung cấp
PowerFlat™ (5x6)
Loạt
DeepGATE™, STripFET™ VII
Rds On (Max) @ Id, VGS
18 mOhm @ 6A, 10V
Điện cực phân tán (Max)
5W (Ta), 72W (Tc)
Nhiệt độ hoạt động
-55°C ~ 175°C (TJ)
gắn Loại
Surface Mount
Mức độ nhạy ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Thời gian chuẩn của nhà sản xuất
38 Weeks
Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds
1640pF @ 50V
Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs
25nC @ 10V
Loại FET
N-Channel
FET Feature
Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)
10V
Xả để nguồn điện áp (Vdss)
100V
miêu tả cụ thể
N-Channel 100V 46A (Tc) 5W (Ta), 72W (Tc) Surface Mount PowerFlat™ (5x6)
Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C
46A (Tc)