Nhà > Các sản phẩm > Sản phẩm bán dẫn rời > Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn > STL55NH3LL
STL55NH3LL
STMicroelectronics
STL55NH3LL
STMicroelectronics
MOSFET N-CH 30V 55A POWERFLAT
Không có chì / tuân thủ RoHS
Thông số sản phẩm
VGS (th) (Max) @ Id
2.5V @ 250µA
Vgs (Tối đa)
±16V
Công nghệ
MOSFET (Metal Oxide)
Gói thiết bị nhà cung cấp
PowerFlat™ (6x5)
Loạt
STripFET™
Rds On (Max) @ Id, VGS
8.8 mOhm @ 7.5A, 10V
Điện cực phân tán (Max)
60W (Tc)
Nhiệt độ hoạt động
-55°C ~ 150°C (TJ)
gắn Loại
Surface Mount
Độ nhạy độ ẩm (MSL)
Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds
965pF @ 25V
Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs
12nC @ 4.5V
Loại FET
N-Channel
FET Feature
Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)
4.5V, 10V
Xả để nguồn điện áp (Vdss)
30V
miêu tả cụ thể
N-Channel 30V 55A (Tc) 60W (Tc) Surface Mount PowerFlat™ (6x5)
Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C
55A (Tc)