Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > PMIC - Bộ điều chỉnh điện áp - Linear > L4931CD25
L4931CD25
STMicroelectronics
L4931CD25
STMicroelectronics
IC REG LINEAR 2.5V 250MA 8SO
Không có chì / tuân thủ RoHS
Thông số sản phẩm
Điện áp bỏ học (Max)
0.8V @ 250mA
Điện áp - đầu ra (Min / Fixed)
2.5V
Voltage - Output (Max)
Voltage - Input (Max)
20V
Gói thiết bị nhà cung cấp
8-SO
Loạt
Tính năng bảo vệ
Over Current, Over Temperature
Bao bì
Tube
Gói / Case
8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
PSRR
75dB ~ 55dB (120Hz ~ 10kHz)
Loại đầu ra
Fixed
Cấu hình ngõ ra
Positive
Nhiệt độ hoạt động
-40°C ~ 125°C
Số điều chỉnh
1
gắn Loại
Surface Mount
Độ nhạy độ ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
miêu tả cụ thể
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 250mA 8-SO
Hiện tại - Cung cấp (Max)
6mA
Hiện tại - Quiescent (Iq)
1mA
Hiện tại - Output
250mA