Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > PMIC - Bộ điều chỉnh điện áp - Linear > L4931CD33-TR
L4931CD33-TR
STMicroelectronics
L4931CD33-TR
STMicroelectronics
IC REG LINEAR 3.3V 250MA 8SO
Điện áp bỏ học (Max)
0.8V @ 250mA
Điện áp - đầu ra (Min / Fixed)
3.3V
Voltage - Output (Max)
Voltage - Input (Max)
20V
Gói thiết bị nhà cung cấp
8-SO
Loạt
Tính năng bảo vệ
Over Current, Over Temperature
Bao bì
Original-Reel®
Gói / Case
8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
PSRR
73dB ~ 55dB (120Hz ~ 10kHz)
Positive
Vài cái tên khác
Nhiệt độ hoạt động
-40°C ~ 125°C
gắn Loại
Surface Mount
miêu tả cụ thể
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 250mA 8-SO
Hiện tại - Cung cấp (Max)
6mA
Hiện tại - Quiescent (Iq)
1mA
Hiện tại - Output
250mA