Nhà > Các sản phẩm > Bảo vệ mạch > TVS - Thyristor > SMP100MC-320
SMP100MC-320
STMicroelectronics
SMP100MC-320
STMicroelectronics
TRISIL 100A 320V BIDIRECT SMB
Không có chì / tuân thủ RoHS
Thông số sản phẩm
Điện áp - Nhà Tắt
320V
Voltage - Breakover
390V
Bao bì
Tape & Reel (TR)
Surface Mount
Độ nhạy độ ẩm (MSL)
3 (168 Hours)
Dòng điện - Peak Pulse (8 / 20μs)
300A
Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs)
100A
Hiện tại - Hold (Ih)
150mA
Điện dung
35pF