Nhà > Các sản phẩm > Bảo vệ mạch > TVS - Thyristor > SMP100LC-90
SMP100LC-90
STMicroelectronics
SMP100LC-90
STMicroelectronics
TRISIL 100A 90V BIDIRECT SMB
Không có chì / tuân thủ RoHS
Thông số sản phẩm
Điện áp - Nhà Tắt
90V
Voltage - Breakover
125V
Loạt
SMP, TRISIL™
Bao bì
Cut Tape (CT)
Gói / Case
DO-214AA, SMB
Vài cái tên khác
Số Elements
1
gắn Loại
Surface Mount
Độ nhạy độ ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Dòng điện - Peak Pulse (8 / 20μs)
400A
Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs)
100A
Hiện tại - Hold (Ih)
150mA
Điện dung
80pF