Nhà > Các sản phẩm > Mạch tích hợp (ICs) > Atosn STCOK. > SMP100MC-270
SMP100MC-270
STMicroelectronics
SMP100MC-270
Thông số sản phẩm
Điện áp - Nhà Tắt
270V
Voltage - Breakover
335V
Bao bì
Tape & Reel (TR)
Vài cái tên khác
SMP100MC270
Surface Mount
Mức độ nhạy ẩm (MSL)
1 (Unlimited)
Dòng điện - Peak Pulse (8 / 20μs)
300A
Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs)
100A
Hiện tại - Hold (Ih)
150mA
Điện dung
40pF